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2008 - Waziri wa Viwanda mheshimiwa John Magufuli (sasa Rais 2018 - Aliyekuwa waziri wa Viwanda Mheshimiwa John

wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania) akitizama kwa furaha Magufuli, sasa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,

na kupewa maelezo ya bidhaa anuwai kwenye Maonesho katika akipata maelezo kutoka kwa Mkurugenzi Mtendaji wa kampuni
Ukumbi wa Karimjee. Maswali yake yalijibiwa na Bw. Patrick ya Sign Industries Ltd, huku akitazama bidhaa zilizokuwa
Rasambula, mkuu wa mauzo. zikioneshwa kwenye Maonesho ya Wakandarasi yaliyofanyika

katika ukumbi wa mikutano wa kimataifa "Mlimani
International Convention centre".

Rais Mstaafu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. ALi 2018 - Mkurugenzi Mtendaji wa Sign Industries Ltd, Bwana M P
Hassan Mwinyi, akipeana mkono na Mkurugenzi Mkuu wa Sign Esmail akitoa zawadi ya kofia ya Kampuni kwa Rais Mstaafu wa
Industries Ltd. Bwana M P Esmail wakati wa Sherehe za uzinduzi Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh.Ali Hassan Mwinyi

wa "Sanamu la Mwalimu" kwenye ukumbi wa sanaa wa kwani siku hiyo, ilikuwa na joto sana, alipotembelea banda la

Rongamano la kitaifa la wakandarasi wote kuhusu umuhimu wa  Mkurugenzi Mtendaji wa Sign Industries Ltd Bwana M P Esmail

Alama za usalama barabarani kwenye Ukumbi wa Karimjee akihutubia wakandarasi waliohudhuria, juu ya umuhimu wa
chini ya usimamizi wa "Bodi ya Usajili wa Wakandarasi, kuzingatia wasanifu vipimo na pia juu ya upatikanaji wa vifaa
Tanzania" CRB ambayo kisheria ni bodi ya kitaifa kwa vipya na nyenzo vya"Prismatic retroflective material" na
wakandarasi wote. uendelevu wake katika maeneo ya nje, hali ya hewa, sifa zake

za kuunganisha na kunata, kuongezeka juu na muhimu zaidi ni
kuifanya kuwa ngumu kwa uharibifu, wizi na kujulikana.
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MRurugenzi Mtendaji wa Sign Industries. Bwana Esmail akihutubia Mameneja
wa Mikoa kutoka TTCL katika mkutano juu ya maswala yanayohusiana na
Usimamizi na umuhimu wa Chapa katika Hoteli ya White Sands

Jarida la "The Builder" (Toleo la Januari,2003) Business Times (Gazeti) (Toleo la Sept, 20,2002)
Jarida kuu la linalohudumia tasnia ya ujenzi nchini Tanzania. SIGN INDUSTRIES LTD. Vinara katika uwanja wa Biashara ya
Mabango.

Habari kuu kwenye Jalada la mbele - Mabango, sanaa ya
Mawasiliano ya kuona.bidhaa za SIGN INDUSTRIES
zilichaguliwa kama mfano mzuri katika ubora wa mabango na
kupiga chapa.

Lo

Mkurugenzi Mtendaji wa Sign Industries Ltd akipokea tuzo ya Mkurugenzi Mtendaji wa Sign Industries Ltd akihutubia
utambuzi kutoka kwa Mkurugenzi Mkuu wa TBS (Ofisi ya waliohudhuria kwenye tuzo hiyo katika sherehe ya Viwango,
Viwango Tanzania) katika Sherehe maalum ya Tuzo. Ubora wa ngazi ya Kitaifa huko Ubungo TBS - Makao Makuu kuhusu
bidhaa zetu umekidhi vielelezo vinavyohitajika vya Viwango kuzingatia umuhimu wa Viwango na uboreshaji wake.
Tanzania.

Bwana Mahboob Esmail akipokea tuzo ya shukrani kwa
huduma za jamii kwa miradi fulani maalum aliyoitekeleza kama

MKkurugenzi Mtendaji wa Sign Industries Ltd (C.0.0) Bwana e (LR

Mohammed Raza akipokea tuzo ya shukrani kwa hotuba yake
aliyoitoa katika Sherehe ya "Tuzo ya Uuzaji Bora" katika semina
ya mauzo iliyoandaliwa na kutambuliwa kimataifa.
Wazungumzaji kutoka "Mikono speakers" walipata tuzo
ya"Usimamizi bora wa Mwaka kwa Maendeleo ya Biashara
(Business development manager of the year)", katika URUMBI
WA MIRUTANO WA RIMATAIFA WA JULIUS NYERERE, Tanzania.

Wahandisi kutoka JICA (Wakala wa Ushirikiano wa Kimataifa MUHAS (Muhimbili Unversity of Allied Sciences) Mdhamini wa
Japan) katika mkutano na timu kutoka SIGN INDUSTRIES Timu ya mpira wa miguu na mechi ya mpira wa miguu
wakijadili juu ya wigo wa chapa katika mradi wa daraja la iliyochezwa huko Dodoma.

Mfugale - “The Patrick Mfugale Flyover” katika makutano ya
Taraza.
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Rumbukumbu- JULAI 1993 - Waziri Mkuu wa Tanzania Bwana
John Samwel Malecela akipokea maelezo kuhusu “dhana ya
Mabango ya kisasa na upigaji chapa” kutoka kwa Mkurugenzi
Mtendaji wa Sign Industries Bwana Mahboob Esmail kwenye
Maonesho ya Kimataifa ya Saba Saba - Julai 1993.

Banda la maonesho la SIGN INDUSTRIES likionesha teknolojia
ya mwanga wa "Neon" na bidhaa za "LED" kwenye maonesho
wakati wa uzinduzi wa bidhaa za LED.
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Bidhaa za Usalama barabarani "Trafiki" na Zima Moto
zilizooneshwa kwenye Maonesho ya kila mwaka kuhusu
Usalama barabarani "Trafiki" na Zima Moto, 2005 yalifanyika
katika Ukumbi wa Karimjee.

Rumbukumbu - Wanafunzi na wakufunzi kutoka taasisi
mbalimbali za Ufundi wakiuliza maswali kuhusu mfumo wa
"CNC automated system" unaotumika katika utengenezaji wa
Mabango na kukata nyenzo mbalimbali katika viwanja vya Saba
Saba "DITF". Rinachoonekana kwenye picha ni mfumo wa
"Dahlgren"ukiendeshwa na Bwana Collin Frisch ambaye
alikuwa mkuu wa programu.
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Ushiriki wa SIGN INDUSTRIES katika “Maonesho ya DUBAI”
yaliofanyika kwenye Ukumbi wa Diamond Jubilee, Dar es
Salaam Tanzania.

Washiriki wa Maonesho ya Wakandarasi katika Ukumbi wa
Rarimjee tukionesha bidhaa za Usalama na Alama za Usalama
Barabarani.

Washiriki kwenye Maonesho ya Kimataifa ya Mabango kwa
Ujumla
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Mafunzo ya Dharura ya Moto yakitolewa na wataalam wa
Zimamoto huko kiwandani Chang’'ombe

Bwana Esmail, Mkurugenzi Mtendaji wa SIGN INDUSTRIES
katika kipindi cha mazungumzo ya moja kwa moja na
mahojiano katika kituo cha kurusha matangazo cha RADIO
ONE - ITV

Washiriki kwenye Maonesho ya Kimataifa ya Mabango kwa
Ujumla

Mafunzo (ya ndani) kwa wafanyakazi wapya kuhusu Programu
za Kompyuta zenye kusaidia katika Usimamizi na Uhusiano wa
Wateja yaliyofanyika kiwandani Sign Industries katika Chumba
cha Mafunzo. Programu hizi zimeendelezwa na kuboreshwa ili
kwenda na wakati na timu ya ndani ya IT.
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Mafunzo ya RAIZEN kwenye chumba cha mafunzo kiwandani
Sign Industries Ltd. Kaizen ni wazo linalohusu shughuli za
kuendeleza, kuboresha kazi zote zinazohusu biashara na
kuwashirikisha wafanyakazi wote kuanzia ngazi ya Mkurugenzi
Mtendaji hadi wafanyakazi wote wanaohusika.

Kaizen ni neno la Kijapani ambalo maana yake ni "kuboresha”.
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Bwana Erik Broos-Godts wa "Trix International" wazalishaji wa

nyenzo ya hali ya juu ya aluminium kwa ajili ya kutengenezea

mabango “TRILINE Modular sign systems" ya Ubelgiji akiwa
amealikwa maalum na Sign Industries Ltd.(Dar es Salaam)

kujadili ushirikiano wa kibiashara na kuanzishwa kwa bidhaa za

TRILINE nchini Tanzania.
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Nikipeana mikono na
mwandishi maarufu
duniani wa vitabu kadhaa
vya Riislamu Bwana
Mohammed al Samawi al
Tijani wa Algeria. Miongoni
muwa vitabu alivyoandika ni
“T hen | was guided”
ikifuatiwana vitabu vingine
kadhaa vya Kiarabu na
Kiingereza

Nikiwa na mmiliki
wa"Lington Group Co.
China"Bw.Jianping Liu.
KRampuni za Lingtong /
Orlanto zinajulikana kwa
kutengeneza kwa ubora wa
hali ya juu bidhaa za
"aluminium extrusion" kwa
matumizi ya kibiashara na
vile vile Mifumo ya vifaa
vya kutengenezea
Mabango.

Bwana Esmail, Mkurugenzi Mtendaji wa SIGN INDUSTRIES
akionekana kama “mbilikimo”(mtu mfupi) chini ya gurudumu
kubwa la lori, alipotembelea Riwanda cha Saruji cha Dangote
huko Mtwara, kusini mwa Tanzania, kwa ajili ya mashauriano
kuhusu mabango ya Usalama pamoja na Usalama wa Ofisi ya
vinu vya kibiashara vya saruji na usindikaji, njia, bohari za
mafuta, kuchimba mawe, kuchimba madini na vitunza
Milipuko.

Maonesho ya Vibao vya
Namba za Magari,
Alama za Barabarani na
alama zenye Viangaza,
pamoja na bidhaa za
"Photoluminecent”
katika ukumbi wa
Maonesho wa
“Diamond Jubilee” kwa
ushirikiano na DM
(Daoming Optics China)

Mkutano na Bwana Babu Khalfan kutoka "Signs & Decal Co"
Brooklyn, New York pamoja na familia yake na wafanyakazi
wake, kama tulivyowatembelea sanjari na siku yake ya
kuzaliwa mnamo 2015."Signs & Decals" ni moja ya kampuni
zinazoongoza za Mabango katika Jimbo la New York na bidhaa
2ao zinatumiwa kote Marekani na nje ya Marekani.
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Picha ya pamoja na wahandisi kutoka JICA (Shirika la
Ushirikiano la Japan) pamoja na Mkurugenzi Mtendaji na
COO mara baada ya majadiliano kuhusu utoaji ratiba ya
utekelezaji ya mradi wa daraja la Mfugale "Patrick Mfugale
Flyover" uliopo katika makutano ya Tazara.

Bwana Esmail, Mkurugenzi Mtendaji wa SIGN INDUSTRIES
LTD alipotembelea Riwanda cha Saruji cha DANGOTE huko
Mtwara, kusini mwa Tanzania kwa ajili ya ushauri kuhusu
mabango ya alama za Usalama kwa vifaa vyote, akiambatana
na Afisa wa Usalama wa Dangote.

Mkurugenzi Mtendaji wa Sign Industries na timu ya ufungaji
wakiwa tayari kuanza kazi ya mradi wa Uwanja wa ndege wa
Rimataifa wa Kilimanjaro wakati wa ufungaji wa mabango ya
LED chini ya usimamizi wa “BAM International”.

Anayeonekana hapa kwenye picha ni Bwana Esmail wa Sign Industries na Miss Mina wa Rolon Global Corporation ya Korea
wakifanya uwasilishaji wa mifumo ya vifaa vya mabango "Modular Sign systems" kwa wasanifu na wahandisi wa Kolon Global
Corp na Samsung C&T Corp, pia wakandarasi na wadau kutoka Hospitali ya Mloganzila huko Kibamba. Waliohudhuria mkutano wa
uwasilishaji, ni pamoja na wawakilishi kutoka sekta tofauti za MUHAS wakiuliza maswali na majadiliano yao juu ya dhana,

matumizi na utofauti wa bidhaa zetu.

Wafanyikazi wote wa Sign Industries hufanya vipimo vya hali
za afya zao mara kwa mara katika majengo ya kampuni hiyo,
upimaji ukitekelezwa na wataalamu wa Afya na matibabu.
Rinacho onekana hapo juu ni upimaji wa mfumo wa kupumua
unaofanywa na kifaa maalum.

Tuzo ya Uthamini kutoka kwa "Princess Zara Aga Rhan" kwa
Ubora katika huduma yetu, bidhaa na umakini katika mradi
wa utengenezaji mabango ya jengo jipya la Hospitali ya “The
Aga Khan”, pamoja na kuboresha sehemu zingine za zamani,
kukamilishwa kwa mabango ya nje yenye taa za LED pamoja
na mpangilio wa ndani wa vibao mbalimbali kama vya,
mwelekeo, dharura na vya kuelekeza njia, vyote vilifanywa na
Sign Industries Ltd.,ambapo baadaye Sign Industries ilifanya
mradi kamili wa mabango katika Hospitali ya "The Aga Khan
Hospital", Mwanza.

Wafanyikazi wote wa Sign Industries wanapitia vipimo vya
afya zao mara kwa mara katika eneo la kampuni na
wataalamu waupimaji ukitekelezwa na wataalamu wa Afya na
matibabu. Pichani hapo juu ni upimaji wa shinikizo la damu na
mapigo ya moyo.
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Tuzo ya Heshima ya DITF
Maonesho ya Biashara ya Kimataifa ya Dar es Salaam
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Mkurugenzi Mtendaji Bwana Esmail, Mkurugenzi wa Rampuni
na Fedha Bibi JMP, na C00 Bw Mohammed Raza wakipokea tuzo
za Biashara Bora 100 "TOP 100 Awards" 2014, katika ukumbi wa
Mikutano wa Kimataifa wa Mlimani jijini Dar es Salaam.
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Mkurugenzi Mtendaji Bwana Esmail, na C00 Bw Mohammed
Raza, baada ya kupokea tuzo za Biashara Bora 100 "TOP 100"
2015, katika Ukumbi wa Mikutano wa Rimataifa wa Mlimani

Picha ya Pamoja baada ya kupokea tuzo za Biashara Bora 100
"TOP 100", katika Ukumbi wa Mikutano wa Kimataifa wa
Mlimani jijini Dar es Salaam.
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TANZANIA TOP
100 BUSINESS
AWARDS 2018

2018 - Picha ya pamoja katika sherehe ya tuzo za Biashara
Bora 100 "TOP 100" Tanzania.

Sherehe ya Tuzo za biashara bora 100 "TOP 100" Tanzania.
Rutoka kushoto ni - Bibi Rarim | Bwana Moh’d Ali | Bwana
& Bibi Esmail.

Sherehe ya Tuzo za biashara bora 100 "TOP 100" Tanzania.
Bwana Esmail akipokea tuzo hiyo.

Picha mbalimbali za hafla ya Tuzo ya "TOP 100 Award" kutoka 2012 hadi 2019.
Sherehe ya 2020 iliahirishwa kwa sababu ya janga la Covid 19
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Mkurugenzi Mtendaji Bwana Esmail pamoja na Mkurugenzi wa
Rampuni na Fedha Bibi JMP, katika picha ya pamoja baada ya

kupokea tuzo za Biashara Bora 100 "TOP 100" katika Hoteli ya

Movenpick Dar es Salaam
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Tuzo za Biashara Bora 100 "TOP 100" Tanzania, katika Hoteli ya
Rilimanjaro - Dar es Salaam.
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Bwana Hanif Jafferi, Mkurugenzi Mkuu wa "iPay", akikabidhi
tuzo hiyo kwa wanafamilia wa SIGN INDUSTRIES LTD wakati
wa Sherehe za Tuzo za Biashara Bora 100 "TOP 100" katika
Hoteli ya Kempinski - Dar es Salaam.
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Picha ya pamoja katika sherehe za tuzo za biashara bora
100 "TOP 100" Tanzania katika Hoteli ya HYATT REGENCY -
Dar es Salaam.

Sherehe ya Tuzo za biashara bora 100 "TOP 100" Tanzania.
kutoka kushoto ni - Bwana Moh’d Ali | Bwana Esmail.
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Sherehe ya Tuzo za biashara bora 100 "TOP 100" Tanzania.
kutoka kushoto ni - Bibi Karim | MrS & Mr Esmail.



