



DHIMA YETU

Dhima Yetu ni kuwa watoa huduma za kimataifa barani Afrika wa mabango ya kibiashara, Kupiga Chapa Bidhaa na matangazo ya ndani ya vifaa vyenye majina ya chapa za kibiashara..



UTAMBULISHO WETU

Kaulimbiu yetu

1) Kutoa suluhisho kwa wateja kulingana na mahitaji yao na bajeti yao.

Mkazo wetu

5) Tunawaweka wateja wetu katikati ya biashara yetu, kampuni yetu inajumuisha kikamilifu na kwa ufanisi taratibu zote za kuridhisha mahitaji ya mteja na tunalenga kutoa huduma bora kuliko kuwa na ushindani tu, tunaamini katika kujenga uhusiano wa muda mrefu na wateja wetu wote na tunamhudumia kila mteja kulingana na matakwa na mahitaji yake.

Kipaumbele chetu ni kumridhisha mteja..

Gharama zetu

2) Gharama zinapaswa kuzingatia kanuni ambayo inahusisha gharama za vifaa na nyongeza kidogo kama gharama ya uzalishaji na si kwa kumwagalia mteja au uharaka wa kazi au matakwa ya kipekee ya kazi au kutoelewa kwao.

Ushirikiano wetu

6) Dhima yetu ni kutoa bidhaa za ubora wa hali ya juu kabisa kwa kutumia ubunifu, teknolojia na kujituma kwa wafanyakazi wetu wote wanaofanya kazi kama familia moja ambayo inatunufaisha sote na kuridhisha wateja wetu.

Utendaji kazi wetu

3) Kuwa na mazingira rafiki ya kazi kwa wafanyakazi ambayo ni salama na yasiyokuwa na uwezekano wa kuhatarisha afya sehemu za kazi, vituo vya kazi na wakati wa kusafiri.

4) Ruhamasisha mtizamo wa wafanyakazi wetu kiasi kwamba wote wanapaswa kufurahia kufanya kazi na majukumu yao na kujituma hata kupita wajibu wao na wajihisi kufurahia wa kifanya hivyo.

Dhamira yetu

7) Sign Industries wamedhamiria kutoa huduma za ubora wa hali ya juu kabisa lakini kwa gharama nafuu, bidhaa na mabango ya biashara kwa ngazi zote za biashara na mahitaji ya watu binafsi. Kuchukua miradi kulingana na mahitaji halisi ya mteja ambayo yanaendana na bajeti yake na kutoa mchango muhimu uwasaidia wateja wetu kufanikisha malengo yao pasipo kutetereka.

Kushirikiana ni kuonesha upendo

8) Kuridhika na unachopata na pia kutoa ushauri na msaada kwa watengeneza mabango ya biashara wengine endapo watahitaji msaada wetu kwa namna yoyote ile.