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Dira Yetu...

Ni kuwa mahala pa kwanza pa wateja wetu ha wateja watarajiwa
kutembelea wakati wowote ule wanapohitaji huduma na bidhaa zetu.

Dira

Dira Yetu ...

Ni kuwa kiwango cha
sekta husika nchini
ambapo bidhaa zetu
zitakuwa Kkipimo cha
ubora katika nyanja
zote za matumizi ya

Mabango ya Biashara

na Kupiga Chapa
Bidhaa.

Dira Yetu ...

Ni kuwa kiongozi wa
sekta ya mabango ya
biashara kupitia
ubunifu, kwenda na
wakati na kuwa
suluhisho la ubunifu
wa Mabango ya
Biashara na Kupiga
Chapa Bidhaa..

Sign
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Yetu

Dira Yetu ...

Ni kubadilisha
utamadun.i
wa Mabango ya
Biashara
na Kupiga Chapa
Bidhaa na kufanya
wateja wapende zaidi
ubora na kutovumilia
kasoro.

Dira Yetu ...

Ni kutoa bidhaa za
gharama nafuu na
za kudumu lakini
zinazovutia machoni
ili kusukuma sokoni
taswira ya mteja
wetu kupitia
mwonekano mzuri
wa kupiga chapa
b i d h a a
unaohamasisha
mvuto kKwa
watumiaji na zaidi
ya hapo.
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