
MABANGO YAKUCHEKESHA

Utengenezaji usiofaa wa mabango

Nilipokuwa nimetembelea Dubai, 

sikuweza kujizuia kwa kitu nilichokiona, 

Ilikuwa jinsi bango lilivyokosewa 

kupachikwa . Kwa kuwa Kiarabu 

kimeandikwa kutoka kulia kwenda 

kushoto, inaonekana kama mtengenezaji 

wa ishara alianza kutoka kulia na kukosa nafasi kushoto labda kwa sababu ya 

upangaji mbaya unaotokana na kutotumia vipimo sahihi.  Mahali bango lilipo 

ni Nasser Square, katika jingo moja katikati ya mji wa Deira, Dubai.

HOSPITALI YA BINAFSI YA KIMATAIFA - DEIRA – DUBAI
Kinachoonekana hapa,  kuna 
herufi 2 zilizobaki nje ya usawa 
wa eneo la jengo ambapo 
bango lilistahili kukaa sawa.  
Inashangaza jinsi mteja na 
mmiliki wa jengo waliruhusu na 
kuvumilia kosa hili.

Sisi Sign Industries Ltd, mabango yetu yote hutengenezwa kwa umakini na kufuata viwango vya 
kimataifa,  na hakuna nafasi kabisa ya kosa kama hili.


