NGUZO ZA
MAADILI YETU

Ruuza tu kile ambacho mteja kwa hakika anakihitaji.

Kurudia kazi upya,ambayo inaweza kuwa na kasoro yoyote ile hata
kama mteja hatagundua au kukerwa nayo.

Rutumiavifaa vinavyotumia nishati kidogo.

Kutumia malifglhaﬁ rafiki kwa mazingira na kusisitiza urejeshaji
wa malighafi.

Rutojihusisha na makampuni ambayo bidhaa zake
zinaweza kuchafua mazingira au kukera jamii,

Kadri iwezekanavyo, kutumia malighafi na rasilimali
zinazopatikana nchini

Thamani ya wateja wote inachukuliwa kuwa
thamani ya kipekee, na thamani yao
haipungui kwa sababu mteja ana rasilimali
chache.

Rubadili utamaduni wa mabango ya
biashara na kupiga chapa bidhaa
kupitia uvumbuzi, mapenzi na
ubunifu pamoja na matumizi ya
teknolojia ya kisasa.

Uadilifu, weledi na maadili
yanapaswa kuwa sehemu ya -
mfumo wa kufanya
biashara.

Kupata faida isiwe ndiyo '}
lengo kuu kwa vile -
kupata faida ndiyo (

matokeo ya mwisho. o ™, . sa

o . >
Wajibika kulingana na g
itakavyokuwa. A

Ratika hali isiyotarajiwa "'__':..
kabisa ambapo kazi %)
haiwezi kutekelezwa kama - w’ﬂ
ilivyoahidiwa kutokana na . P
sababu zilizo nje ya uwezo J/J
wetu, basi mteja lazima N
afahamishwe na kumpa
suluhisho mbadala ambalo
linawezekana, linatekelezeka
na la muafaka kwa pande zote
mbili. =@

Ripaummbele chetu kinapaswa
kuwa mahitajiya mteja.

Kutomdharau mteja yoyote kutokana
tu na mwonekano na wajihiwao
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