Rinachotutofautlsfia na wengine

Rinachotutofautisha
na wengine ni
kwamba mmiliki na
mwanzilishi wa
kampuni alisomea na
kufanya kazi Marekani
kwa miaka 12 katika
makampuni makubwa
ya kimataifa ya
mabango na uchapaji
na uzoefu katika
mazingira kama hayo
sasa unaletwa kwenu
nyote.

Sisi ni Kampuni ya
mabango ya biashara
iliyopewa hati na
Shirika la Viwango la
Tanzania (TBS)
kutokana na mabango
yetu kukidhi ubora
unaotakiwa wa viwango
Ritaifa.

Tuna wabunifu wenye
ujuzi na uzoefu wa hali
ya juu, mafundi na
watenda kazi wengine
kutoka nje na hapa
nyumbani, wenye
uzoefu wa kimataifa
katika nyanja mbali mbali
za utengenezaji mabango
kwa njia ya kidijitali, CNC,
maroboti na wenye

ujuzi wa uzalishaji kwa
mitambo ya kujiendesha
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Tuna upendeleo

kulinganisha na
wengine kutokana na

ufahamu wetu mkubwa
wa kimataifa
uliopatikana kwa
kusafiri sana ili
kuhudhuria warsha,
makongamano na

semina za kimataifa
kuhusiana na ujuzi
mpya wa mabango ya
biashara na teknolojia
ya LED.

Sisi ndio kampuni
pekee ya mabango ya
biashara nchini kupewa
hati ya mkandarasi
DARAJA LA 1
iliyotolewa na CRB,
shirika la kitaifa la
usimamizi na udhibiti
wa makandarasi.
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Tunayo Idara ya
Ubunifu na Utafiti na
Maendeleo (R&D)
yenye vigezo vya juu
sana vya majaribio na
mfumo wa udhibiti.

Jambo la kuzingantia ni
kwamba sisi ndio
waasisi linapokuja
suala la kuanzisha
dhana za kisasa katika
mabango ya biashara
na utengenezaji wake
kwa kutumia teknolojia
ya kompyuta.

Tulianzisha dhana
nyingi za kisasa za
mabango ya biashara
nchini wakati wengine
wakiwa bado
wanafanya kazi kama
wachora mabango na
WEL U PARELLEY
utendaji kazi wao.

Tunajivunia kuchukua

tuzo mashuhuri

Tanzania ya Makampuni
100 makubwa kwa

miaka minane mfululizo ‘
na tumeainishwa kuwa
katika makampuni 10
makubwa nchini.

Ni mwanachama wa ISA
(International Sign
Association ) ya
Marekani na mara kwa
mara tunahudhuria
mikutano yao ili kwenda
na wakati katika medani
ya mabango ya

biashara na huduma

yenyewe. Pia tunatoa | nyingine shirikishi.

mafunzo ya mahala pa

kazi ili kuwanoa
wafanyakazi kwa kufanya
kazi nzuri na ya kiwango
cha ubora wa hali ya juu
katika ngazi zote za
uzalishaji.

Tuna eneo la kiwanda la
ukubwa wa futi za mraba
25,000 (2,300 sq m) ha
maduka mawili ya
kuonesha bidhaa zetu,
moja likiwa katika mtaa
mmoja mashuhuri
katikati ya jiji.

Sisi ni mwajiri atoaye
fursa sawa kwa wote na
tuna sera dhidi ya
ubaguzi. Pia tunayo sera
dhidi ya rushwa, sera ya
usalama mahala pa kazi
na sera nyingine
zinazohusiana na kazi.
Tuna bima ya Shilingi
milioni 100 dhidi ya
kutenda makosa ya kikazi.\|"
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Tuna sera mbali mbali za
usalama, mazingira,

maadili na mambo
muhimu ambazo
zinatuongoza katika
nyanja zote za kazi yetu, ‘
uzalishaji, usimikaji,
Mahusiano na Jamii,
Rasilimali Watu,

manunuzi na mauzo.
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