Kisanduku cha bango chenye taa za LED

Kisanduku cha bango

Mwanga wa LED wenye kiwango cha juu

Maandishi yaliyokatwa na mtambo maalum (CNC)

Herufi zilizokatwa nyeupe za10mm
(zinazo ruhusu mwanga kupenya kiasi)
au kama kioo (uwazi )

" Herufi moja moja zinazokatwa kutoka
kwenye acrylic.

(upana unaweza kuwa tofauti)

Sehemu iliyokatwa na mtambo maalum

Herufi zilizokatwa na mionzi (Laser cut)

herufi zimetumbukizwa ndani kwenye

eneo lililokatwa hapo awali na kutolewa

nje au kuvimbishwa kutengeneza mwonekano
wa 3D. Pia kupenyesha mwanga eneo la
herufi pekee

Herufi zilizokatwa na mionzi

(Laser cut) herufi zimetumbukizwa
ndani kwenye eneo lililokatwa

hapo awali kutokea nyuma na
kutolewa nje au kuvimbishwa kidogo
kutengeneza mwonekanowa 3D

Kwa kuongeza kipande kingine

cha herufi kinachopenyesha mwanga
juu yake kitakuletea mwonekano
kama nuru

Kipande cha bluu cha 4mm ACP (Kisicho onyesha nyuma)

wa kukata herufi (CNC) kufuatisha herufi moja moja.

Sanduku la bango la 4mm rangi
ya bluu linalotokana na nyezo ya
aina ya Alucobond (ACP)

Taa za LED
zilizofungwa kwa
ndani

Herufi za Acrilic
zilizotumbukizwa

kwa ndani
Sanduku la bango la 4mm rangi
ya bluu linalotokana na nyezo ya
aina ya Alucobond (ACP)
Taa za LED
zilizofungwa kwa
ndani

Herufi za Acrilic
zilizotumbukizwa

kwa ndani Kipande cha ziada cha

herufi kisichopitisha mwanga
kimeongezwa juu ya herufi zilizokatwa
na kutengeneza nuru au mwanga
kwa pembeni kuzunguka kila herufi
nakufanya kila herufi isomeke ikiwa
nyeusi hasa wakati wa usiku au giza

Sanduku la bango la 4mm rangi
ya bluu linalotokana na nyezo ya
aina ya Alucobond (ACP)

Taa za LED
zilizofungwa kwa
ndani

Herufi za Acrilic
zilizotumbukizwa
kwa ndani Kipande cha ziada cha

herufi kinachopitisha mwanga kidogo
kimeongezwa juu ya herufi zilizokatwa

na kusukumwa kutokea ndani.



Mchoro uliyopendekezwa kwaajili ya duka kubwa la “UCHUMI”

Mfano wa herufi za kusukumwa zenye mwanga wa LED

Muonekano wa mbele uliyokamilika

Mwonekano wa nyuma kwa ndani ya sanduku la bango

Mfuniko wa pembeni kwa ndani Mfuniko wa nyuma

Taa za LED
Herufi za neno UCHUMI zenye mwanga mkali
zilizokatwa kutokana na
nyenzo ya ACP

Uso wa mbele wa kipande
cha 4mm cha nyenzo ya ACP

Kipande cheupe
kinachopitisha mwanga kiasi Mfuniko wa pembeni kwa nje

-. Sl n kati ya taa za LED na uso wa
mbele wa herufi zilizokatwa
Industrles Kl



Mchoro wa bango uliyopendekezwa kwaaijili ya duka kubwa la “UCHUMI”

Kipande cha nyuma cha ACP

Kipande kinachoshikilia taa
za LED

Taa za LED
Kipande ambacho kinapitisha

mwanga kidogo

Uso wa mbele wa kipande cha
ACP cha 4mm

Herufi za neno “UCHUMI” zilizokatwa na

Vipande vya herufi vyenye rangi nyeupe
vinavyopitisha mwanga

MBELE

zinazotokana na nyenzo ya acrylic yenye 10m
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Mwonekano wa mbele wa kipande
cha ACP cha 4mm kilichokatwa
kutengeneza neno “UCHUMI”

Uso wa mbele wa kipande
cha ACP cha 4mm

Kipande cha pembeni cha bango

Vipande vya herufi vyenye rangi nyeupe
vinavyopitisha mwanga

Herufi za neno “UCHUMI” zilizokatwa na
zinazotokana na nyenzo ya acrylic yenye 10mm

Uso wa mbele wa kipande cha
ACP cha 4mm
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Baadhi ya mifano ya mabango yenye herufi zilizosukumwa
na zinazotoa mwanga
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