SISI NI KINA NANI¢

Sisi ni kundi la watu wenye stadi mbalimbali, talanta mbalimbali, wasomi na watu wenye uzoefu
mkubwa ambao ujuzi wetu unahusisha ubunifu hadi uzalishaji kwa kutumia teknolojia ya juu.
Sisi ni familia ya wanataaluma katika mambo mbalimbali na tunaamini kwamba ubora si ajali.
Tunaipenda kazi yetu, tunapenda bidhaa zetu na kuwajali wateja wetu.

Ni wavumbuzi na watu wasiofanya kazi kwa mazoea

Sisi ni Sign Industries Limited, kampuni mahalia yenye uzalishaji wa viwango vya

kimataifa..

WATEJA WETU NI NANI¢

Wateja wetu wanatofautiana kutoka makampuni yanayofahamika kimataifa,

makampuni makubwa ya nyumbani, maduka ya rejareja, watu binafsi na wengineo.

Wateja wetu ni wale wanaotamani kuongeza ubora kwenye chapa zao na majina ya

kibiashara.

Wateja wetu ni wale wanaojali usalama mahala pa kazi.

Wateja wetu ni wale wenye mrengo wa kutangaza biashara zao na kufanya biashara

kupitia mabango yenye ubora na kupiga chapa kunakowafikia wateja wao na jamii kwa ujumla.
Baadhi ya wateja wetu wanajua wanachohitaji kwa hiyo tunawapa wanachohitaji ilhali wengine

hawajui wanachokitaka kwa hiyo tunawapa ushauri kuhusu nini wanachoweza kupata.

BIASHARA YETU NI NINIz¢

Biashara yetu inahusu kutambulisha bidhaa na huduma za wateja wetu kwa wateja wao na
watumiaji kupitia bidhaa na huduma zetu na hasa kupitia mabango ya biashara na kupiga
chapa bidhaa.

Biashara yetu ni kujenga uelewa wa usalama dhidi ya hatari na ajali kupitia mabango ya
usalama.

Biashara yetu ni kuwaongoza watu kufika wanakokwenda bila ya taabu kupitia lugha ya
mawasilianio kwa alama na alama za kutambua njia.

Biashara yetu ni kubuni mabango mazuri na yanayovutia kiasi kwamba yanazungumza na
watumiaji kwa mwonekano na uzuri wake.

TUNAWAHUDUMIA WATEJA

WA AINA GANI¢

Wateja wetu ni kuanzia makampuni makubwa nchini pamoja na wateja wa
kimataifa na wauzaji wa kimataifa wa vifaa vya kupiga chapa biashara na wa
wakilishi wao nchini, karibia mabenki yote na mashirika ya kifedha.

Makampuni ya mawasiliano na watoa huduma ® Viwanja vya ndege na vituo vya
abiria ® mahoteli, migahawa, jengo lenye maduka makubwa, maduka makubwa
na maduka ya rejareja Wajenzi na waendeleza makazi, makandarasi wa majengo

na barabara, wasanifu majengo na wanakishaji ndani m Mashule, vyuo, vyuo

vikuu, taasisis za elimu, vituo vya mafuta na gesi na maghala yake, m viwanda na
maghala ® Serikali, watu binafsi na Mashirika yasiyokuwa ya Kiserikali. Maduka
ya kuuza magari na vituo vya huduma m Mashirika ya kidini, Sekta binafsi, watu

binafsi na wengineo......

IMANI YETU NA VIGEZO
VYA UTAMADUNI

Usalama kwanza 'Weledi |Fikra yetu Rikampuni Rumlenga Mteja Fursa sawa B Uvumbuzi
Usahihi, Rulinda biashara Ushirikiano Usiri 'Ubora wa hali ya juu 1 Uadilifu
Uwezeshaji  Rufurahia changamoto Utiifu Mawasiliano = Kuwa tayari kubadilika
Kuaminiana ' Kuzingatia mazingira.
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